Surprise Me

Je, hapa Tanzania unadhani mbunifu gani anaweza kufika hadhi za kukubalika Afrika nzima? Kutoka jiji la 'maraha’ Johanesburg huko Afrika ya Kusini, Nirvana in - HDMaza.pw

2018-10-15 0 0

Je, hapa Tanzania unadhani mbunifu gani anaweza kufika hadhi za kukubalika Afrika nzima? Kutoka jiji la 'maraha’ Johanesburg huko Afrika ya Kusini, Nirvana inaunguruma leo, huku Mr. Fashoon Deogratius Kithama akikutana ana kwa ana na mbunifu mkubwa sana barani Afrika, David Tlale #NIRVANA leo saa 3 usiku. #NirvanaDavidTlaleExclusive



Tags: je    hapa    tanzania    unadhani    mbunifu    gani    anaweza    kufika    hadhi    za    
eXTReMe Tracker
HDMaza.pw